[x] ปิดหน้าต่างนี้
Powered by ATOMYMAXSITE 2.5
www.pdd.ac.th
ยินดีต้อนรับคุณ บุคคลทั่วไป  
คณะผู้บริหาร ครู และบุคลากรทางการศึกษา โรงเรียนภูดินแดงวิทยา สังกัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดสกลนคร ยินดีต้อนรับ เข้าสู่รั้ว ฟ้า - แดง ในวันที่ 14 มิถุนายน พ.ศ. 2564 ปีการศึกษา 2564
เมนูหลัก
ระบบสมาชิก
Username :
Password :
[ สมัครสมาชิก ] | [ ลืมรหัสผ่าน ]
สมาชิกทั้งหมด 7 คน
สมาชิกที่กำลังออนไลน์ 0 คน
link banner
e-Learning

poll

   คุณคิดว่าเวปนี้เป็นอย่างไร


  1. ดีมาก
  2. ดี
  3. ปานกลาง
  4. แย่
  5. แย่มาก


ค้นหาจาก google


  

   เว็บบอร์ด >> ห้องนั่งเล่น >>
สรุปผลการแข่งขันกีฬาโอลิมปิก 2020 ประจำวันที่ 26 กรกฎาคม 2564   VIEW : 96    
โดย ฟ้าใหม่

UID : ไม่มีข้อมูล
โพสแล้ว : 90
ตอบแล้ว :
เพศ :
ระดับ : 7
Exp : 65%
เข้าระบบ :
ออฟไลน์ :
IP : 118.172.136.xxx

 
เมื่อ : เวลา    ปักหมุดและแบ่งปัน

สรุปผลการแข่งขันกีฬาโอลิมปิก 2020 ประจำวันที่ 26 กรกฎาคม 2564

เทเบิลเทนนิส

ประเภทหญิงเดี่ยว รอบ 32 คนสุดท้าย

อรวรรณ พาระนัง แพ้ คาซูมิ อิชิกาว่า 2-4 เกม (5-11 , 11-5 , 4-11 , 11-6 , 4-11 , 8-11)

 

แบดมินตัน

ประเภทคู่ผสม รอบแบ่งกลุ่ม กลุ่มบี  

เดชาพล พัววรานุเคราะห์  / ทรัพย์สิรี แต้รัตนชัย แพ้ มาร์คัส เอลลิส / ลอเรน สมิธ (สหราชอาณาจักร) 0-2 เกม (12-21, 19-21)

 

 

-----------------------------------------------

 

ว่ายน้ำ

ชิง 4 เหรียญทอง

-  ผีเสื้อ 100 เมตร หญิง

เหรียญทอง -  มาร์กาเร็ต แม็คนีล (แคนาดา) เวลา 55.59  วินาที

เหรียญเงิน - ฉาง ยู่เฟ่ย (จีน)   เวลา 55.64 วินาที  

เหรียญทองแดง - เอ็มม่า แม็คคีลน์  (ออสเตรเลีย) เวลา 55.72 วินาที

 

-  กบ 100 เมตร ชาย

เหรียญทอง -  อดัม  เพียตี้ (สหราชอานาจักร) เวลา 57.37  วินาที

เหรียญเงิน - อาร์โน กัมมิงกา (เนเธอร์แลนด์)  เวลา 58.00 วินาที  

 

เหรียญทองแดง - นิโคโล มาติเนนจี้ (อิตาลี) เวลา 58.33 วินาที

 

-  ฟรีสไตล์ 400 เมตร หญิง

เหรียญทอง - แอเรียร์น ทิตมัส (ออสเตรเลีย) เวลา 3:56.69 นาที

เหรียญเงิน - เคธี เลเด็คกี้ (สหรัฐฯ)  เวลา 3:57.36  นาที  

เหรียญทองแดง - หลี ปิงเจี๋ย (จีน) เวลา 4:01.08  นาที

 

-  ฟรีสไตล์ 4x100 เมตร ชาย

เหรียญทอง - สหรัฐอเมริกา เวลา 3:08.97 นาที

เหรียญเงิน -  อิตาลี เวลา 3:10.11 นาที

เหรียญทองแดง - ออสเตรเลีย เวลา 3:10.22 นาที

 

กระโดดน้ำ

ประเภทแพลตฟอร์ม 10 เมตร ชาย

เหรียญทอง - ทอม เดลี่ย์ และ แมตตี้ ลี (สหราชอาณาจักร)   471.81 คะแนน

เหรียญเงิน - เฉิน อ้าย เซิน และ เฉา เหวียน (จีน) 470.58 คะแนน

เหรียญทองแดง - อเล็กซานเดอร์ บอนดาร์ และ วิกเตอร์ บินิบาเอฟ (ทีม ROC)  439.92 คะแนน

 

ไตรกีฬา 

เหรียญทอง - คริสเตียน บลุมเมนเฟลต์ (นอร์เวย์) เวลา 1:45:04  ชั่วโมง

เหรียญเงิน - อเล็กซ์ ยี (สหราชอาณาจักร) เวลา 1:45:15  ชั่วโมง  

เหรียญทองแดง - เฮย์เดน ไวลด์ (นิวซีแลนด์)  เวลา 1:45:24 ชั่วโมง

ติดตามข่าวสารความเคลื่อนไหวแวดวงกีฬา เทรนใหม่ๆ  ได้ที่   

soltmanowski.com