[x] ปิดหน้าต่างนี้
Powered by ATOMYMAXSITE 2.5
www.pdd.ac.th
ยินดีต้อนรับคุณ บุคคลทั่วไป  
คณะผู้บริหาร ครู และบุคลากรทางการศึกษา โรงเรียนภูดินแดงวิทยา สังกัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดสกลนคร ยินดีต้อนรับ เข้าสู่รั้ว ฟ้า - แดง ในวันที่ 14 มิถุนายน พ.ศ. 2564 ปีการศึกษา 2564
เมนูหลัก
ระบบสมาชิก
Username :
Password :
[ สมัครสมาชิก ] | [ ลืมรหัสผ่าน ]
สมาชิกทั้งหมด 7 คน
สมาชิกที่กำลังออนไลน์ 0 คน
link banner
e-Learning

poll

   คุณคิดว่าเวปนี้เป็นอย่างไร


  1. ดีมาก
  2. ดี
  3. ปานกลาง
  4. แย่
  5. แย่มาก


ค้นหาจาก google


  

   เว็บบอร์ด >> ห้องนั่งเล่น >>
โปรแกรมการแข่งขันกีฬาโอลิมปิก 2020 ประจำวันที่ 26 กรกฎาคม 2564   VIEW : 108    
โดย ฟ้าใหม่

UID : ไม่มีข้อมูล
โพสแล้ว : 90
ตอบแล้ว :
เพศ :
ระดับ : 7
Exp : 65%
เข้าระบบ :
ออฟไลน์ :
IP : 118.172.136.xxx

 
เมื่อ : เวลา    ปักหมุดและแบ่งปัน

โปรแกรมการแข่งขันกีฬาโอลิมปิก 2020 ประจำวันที่ 26 กรกฎาคม 2564

ไตรกีฬา

ชิง 1 เหรียญทอง เริ่มเวลา 04.30 น.

 - บุคคลชาย

สเกตบอร์ต

ชิง 1 เหรียญทอง เริ่มเวลา 06.30 น.

- สตรีท หญิง

ยิงเป้าบิน

ชิง 2 เหรียญทอง เริ่มเวลา 06.45 น. JKN18,AIS PLAY

 - สกีต หญิง รอบชิงชนะเลิศ เริ่มเวลา 12.50 น. (สุธิยา จิวเฉลิมมิตร,อิศราภา อิ่มประเสริฐสุข)

- สกีต ชาย

ฟันดาบ

ชิง 2 เหรียญทอง เริ่มเวลา 07.00 น.

 - เซเบอร์ บุคคลหญิง

 - ฟอยด์ บุคคลชาย

ยิงธนู

ชิง 1 เหรียญทอง เริ่มเวลา 07.30 น.

- ประเภททีมชาย

แบดมินตัน รอบคัดเลือก เริ่มเวลา 08.00 น.  ถ่ายทอดสดทาง ช่องJKN18

10.00 น. คู่ผสม (เดชาพล พัววรานุเคราะห์/ทรัพย์สิรี แต้รัตนชัย) พบ มาร์คัส เอลลิส - ลอว์เรน สมิธ (สหราชอาณาจักร)     

เทเบิลเทนนิส

ชิง 1 เหรียญทอง

- คู่ผสม

เทควันโด

ชิง 2 เหรียญทอง เริ่มเวลา 08.00 น.

- รุ่น 80 กก. ชาย

- รุ่น 67 กก. หญิง

ว่ายน้ำ

ชิง 4 เหรียญทอง เริ่มเวลา 08.30 น. (ถ่ายทอดสด : GMM25, AIS PLAY)

08.30 ผีเสื้อ 100 เมตร หญิง

09.12 กบ 100 เมตร ชาย

09.20 ฟรีสไตล์ 400 เมตร หญิง

10.05 ฟรีสไตล์ 4x100 เมตร ชาย

15.16 น. ผีเสื้อ 200 เมตร ชาย รอบคัดเลือก (นวพรรษ วงค์เจริญ)

ยูโด

ชิง 2 เหรียญทอง เริ่มเวลา 09.00 น.

- รุ่น 57 กก.หญิง

 - รุ่น 73 กก.ชาย

เรือใบ

ที่เอโนชิมะ ยอร์ช ฮาร์เบอร์ เริ่มเวลา 10.05 น.

10.05 น. ประเภทอาร์เอส : เอ็กซ์ หญิง รอบที่ 4, รอบที่ 5 และ รอบที่ 6 (ศิริพร แก้วดวงงาม)

13.05 น. ประเภทอาร์เอส : เอ็กซ์ ชาย รอบที่ 4, รอบที่ 5 และ รอบที่ 6 (ณัฐพงษ์ โพธิ์นพรัตน์) ถ่ายทอดสดทาง ช่องThai PBS

12.35 น. ประเภทเลเซอร์ เรเดียล หญิง รอบที่ 3 และ รอบที่ 4 (กมลวรรณ จันทร์ยิ้ม) ถ่ายทอดสดทาง ช่องThai PBS

ยกน้ำหนัก

ชิง 1 เหรียญทอง เริ่มเวลา 11.50 น.

 - รุ่น 55 กก. หญิง

แคนู

ชิง 1 เหรียญทอง เริ่มเวลา 12.00 น.

- แคนู ชาย

จักรยาน

ชิง 1 เหรียญทอง เริ่มเวลา 13.00 น.

- เสือภูเขา ครอสคันทรี

กระโดดน้ำ

 ชิง 1 เหรียญทอง เริ่มเวลา 13.00 น.

- 10 เมตร ชาย

ยิมนาสติก

ชิง 1 เหรียญทอง เริ่มเวลา 17.00 น.

- ยิมนาสติกศิลป์ ทีมชาย

ติดตามข่าวสารความเคลื่อนไหวแวดวงกีฬา เทรนใหม่ๆ  ได้ที่   

sos-diagnostiqueur.com